Aikace-aikacen mai tara kurar faranti a cikin masana'antar lantarki

Zan yi magana game da aikace-aikacen mai tattara ƙurar farantin karfe a cikin masana'antar lantarki a nan.
Kafin gabatarwa, editan zai yi magana da ku game daAbubuwan da aka bayar na Sintered Plate Technology (Hangzhou) Co., Ltd.

Mai da hankali kan R&D, masana'antu da aikace-aikacentaceabubuwa, ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun da ke da fiye da shekaru goma na ƙwarewar aiki sun samar da miliyoyin abubuwan tacewa na sintered don ɗaruruwan sanannun kamfanoni.
R&D yana da matsayi mai mahimmanci a cikin falsafar kasuwancin kamfani.Ta hanyar haɗin binciken kimiyya da aikace-aikacen aikace-aikacen samfur, za mu nuna sakamakon R & D a cikin sababbin samfurori da ingantawa a cikin ɗan gajeren lokaci.
Tare da ƙwararrun ƙwararru da samfurori masu kyau, muna ba masu amfani da ingantattun hanyoyin fasaha da tattalin arziki don saduwa da bukatun kare muhalli na yanzu da na gaba.
Bari mu yi magana game da sintered farantin kura tara
Mai tara kurar faranti, wanda kuma aka sani da sintered plate filter, filastik sintered farantin kura, mai tara ƙura ne tare da tace iskar gas azaman ƙa'idar aikinsa.Abubuwan tacewa da aka yi amfani da ita shine nau'in tacewa faranti.
Gabatarwar Mai Tarar Kura
Ka'idar aiki da tsarin asali na tacewa farantin karfe sun yi kama da na jakar jakar, amma saboda an yi nau'in tacewa da kayan farantin karfe na musamman, ya bambanta da na gargajiya da aka yi da kayan tace fiber (misali, jakar tacewa). ).Idan aka kwatanta da tace, lebur jakar kura, tace harsashi kura tara, da dai sauransu), yana da yawa na musamman abũbuwan amfãni.Ƙa'ida ta ƙayyadaddun ƙa'idar ita ce ƙurar da ke ɗauke da ƙura ta shiga cikin ɗakin ƙura na akwatin tsakiya ta hanyar maɗaukaki a mashigar iskar gas, kuma iskar da aka tsarkake ta farantin sintering yana fitar da fan.Yayin da ƙurar da ke kan rufin farantin da aka yi amfani da shi ya karu, tsarin kula da ƙurar cire ƙura na lokaci ko yanayin aiki na bambance-bambance na yau da kullum zai buɗe bawul ɗin bugun bugun jini ta atomatik, kuma ƙurar a saman farantin sintered zai iya zama daidai. cire ta matsa lamba iska.Ana fitar da ƙurar da aka fesa bayan faɗuwa cikin toka hopper ƙarƙashin aikin nauyi.

Sintered allon gabatarwa
Sintered farantin yana nufin wani m tace farantin da aka yi da polyethylene foda abu ta musamman sintering tsari da kuma mai rufi da polytetrafluoroethylene.Domin albarkatunsa duk filastik ne, ana kuma kiransa da “Plastic burn board”.
Editan yana son yin magana game da mahimman abubuwan, wato, aikace-aikacen mai tara ƙura na faranti a cikin masana'antar lantarki.
Masu amfani da masana'antu: masana'antar lantarki, wani masana'anta na kayan lantarki, aikin fesa ƙura ta saman ƙarfe;
Mahimman raɗaɗin mai amfani: ainihin amfani da ƙura mai matakai biyu, yawan amfani da makamashi mai yawa, ƙananan iskar gas, ƙurar ƙurar ƙarfe mai daraja ba a dawo da shi yadda ya kamata ba, yana haifar da sharar gida mai yawa, da kuma yawan hawan iska yana shafar ingancin samfurin;
Magani: Bayan yin amfani da mai tara ƙura mai ƙura, ƙarar iska ta tsaya tsayin daka, ingancin samfurin yana inganta sosai, iskar ta kai 0.2mg/Nm³, wanda yake ƙasa da ma'aunin ƙasa, kayan tacewa yana da tsawon rayuwar sabis, kuma Ana sake sarrafa ƙurar ƙarfe da kyau, yana haifar da ƙarin kai tsaye don ƙimar Tattalin Arziki na kasuwanci, ta yadda za a sami babban yabo daga masu amfani;
Abin da editan ke son gaya muku yana nan.Idan baku gane ba, da fatan za ku iya tuntuɓar mu kuma za mu ba ku amsa mai kyau.
Don ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a kira lambar tuntuɓar ko shiga Sinter Plate Technology (Hangzhou) Co., Ltd. https://www.sinterplate.com/ don shawarwari.


Lokacin aikawa: Nov-02-2020